Xoilac Tv more
Vị trí hiện tại : Xoilac tv > SPA Segunda Division
SPA Segunda Division
Bảng xếp hạng Thứ hạng 1 Phân số 36
Leganes /static/images/s93/point-arrow.png

SPA Segunda Division Lịch thi đấu

12.02 02:30
Real Oviedo logoReal Oviedo

-

RCD Espanyol logoRCD Espanyol

-

12.02 22:15
Eldense logoEldense

-

Tenerife logoTenerife

-

12.02 22:15
FC Cartagena logoFC Cartagena

-

Sporting Gijon logoSporting Gijon

-

12.03 00:30
Real Zaragoza logoReal Zaragoza

-

Leganes logoLeganes

-

12.03 03:00
Levante logoLevante

-

Real Valladolid logoReal Valladolid

-

12.03 20:00
FC Andorra logoFC Andorra

-

SD Huesca logoSD Huesca

-

12.03 22:15
AD Alcorcon logoAD Alcorcon

-

Elche logoElche

-

12.04 00:30
Racing de Ferrol logoRacing de Ferrol

-

Albacete Balompié SAD logoAlbacete Balompié SAD

-

12.04 00:30
Mirandes logoMirandes

-

Racing Santander logoRacing Santander

-

12.04 03:00
SD Amorebieta logoSD Amorebieta

-

Burgos CF logoBurgos CF

-

Hiển thị thêm trận đấu >
thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Leganes logoLeganes
17
11/3/3
28/9
36
2
Real Valladolid logoReal Valladolid
17
10/2/5
22/18
32
3
Sporting Gijon logoSporting Gijon
17
9/5/3
25/13
32
4
RCD Espanyol logoRCD Espanyol
17
9/4/4
29/17
31
5
Eibar logoEibar
17
9/3/5
31/22
30
6
Racing de Ferrol logoRacing de Ferrol
17
7/7/3
20/17
28
7
Racing Santander logoRacing Santander
17
8/3/6
29/24
27
8
Elche CF logoElche CF
17
7/5/5
16/17
26
9
Levante logoLevante
17
6/6/5
21/22
24
10
Tenerife logoTenerife
17
7/3/7
15/16
24
12.02 02:30
Real Oviedo logoReal Oviedo

-

RCD Espanyol logoRCD Espanyol

-

12.02 22:15
Eldense logoEldense

-

Tenerife logoTenerife

-

12.02 22:15
FC Cartagena logoFC Cartagena

-

Sporting Gijon logoSporting Gijon

-

12.03 00:30
Real Zaragoza logoReal Zaragoza

-

Leganes logoLeganes

-

12.03 03:00
Levante logoLevante

-

Real Valladolid logoReal Valladolid

-

12.03 20:00
FC Andorra logoFC Andorra

-

SD Huesca logoSD Huesca

-

12.03 22:15
AD Alcorcon logoAD Alcorcon

-

Elche logoElche

-

12.04 00:30
Racing de Ferrol logoRacing de Ferrol

-

Albacete Balompié SAD logoAlbacete Balompié SAD

-

12.04 00:30
Mirandes logoMirandes

-

Racing Santander logoRacing Santander

-

12.04 03:00
SD Amorebieta logoSD Amorebieta

-

Burgos CF logoBurgos CF

-

12.05 02:30
Villarreal B logoVillarreal B

-

Eibar logoEibar

-

12.09 00:30
Albacete logoAlbacete

-

Villarreal B logoVillarreal B

-

12.09 03:00
RCD Espanyol logoRCD Espanyol

-

Real Zaragoza logoReal Zaragoza

-

12.09 22:15
Real Valladolid logoReal Valladolid

-

SD Amorebieta logoSD Amorebieta

-

12.10 00:30
Sporting Gijon logoSporting Gijon

-

Levante logoLevante

-

12.10 03:00
Burgos CF logoBurgos CF

-

Mirandes logoMirandes

-

12.10 20:00
Elche CF logoElche CF

-

FC Cartagena logoFC Cartagena

-

12.10 22:15
Racing Santander logoRacing Santander

-

Real Oviedo logoReal Oviedo

-

12.11 00:30
Eibar logoEibar

-

Andorra CF logoAndorra CF

-

12.11 00:30
Leganes logoLeganes

-

Eldense logoEldense

-

11.28 03:00
Sporting Gijon logoSporting Gijon

2

Eldense logoEldense

0

11.27 03:00
RCD Espanyol logoRCD Espanyol

2

AD Alcorcon logoAD Alcorcon

0

11.27 00:30
Tenerife logoTenerife

1

FC Cartagena logoFC Cartagena

1

11.26 22:15
Mirandes logoMirandes

2

Real Oviedo logoReal Oviedo

1

11.26 22:15
Elche CF logoElche CF

2

SD Amorebieta logoSD Amorebieta

0

11.26 20:00
Leganes logoLeganes

2

Racing de Ferrol logoRacing de Ferrol

2

11.26 03:00
Eibar logoEibar

3

Levante logoLevante

1

11.26 00:30
Albacete logoAlbacete

1

Real Zaragoza logoReal Zaragoza

0

11.25 22:15
Racing Santander logoRacing Santander

2

Villarreal B logoVillarreal B

0

11.25 22:15
Burgos CF logoBurgos CF

0

Andorra CF logoAndorra CF

0

11.25 03:00
SD Huesca logoSD Huesca

0

Real Valladolid logoReal Valladolid

1

11.21 03:00
Levante logoLevante

2

Racing Santander logoRacing Santander

4

11.20 00:30
Villarreal B logoVillarreal B

0

Andorra CF logoAndorra CF

0

11.20 00:30
FC Cartagena logoFC Cartagena

1

Albacete Balompié SAD logoAlbacete Balompié SAD

1

11.19 22:15
Real Oviedo logoReal Oviedo

2

Eibar logoEibar

1

11.19 22:15
Eldense logoEldense

2

Mirandes logoMirandes

2

11.19 20:00
Racing de Ferrol logoRacing de Ferrol

1

Burgos CF logoBurgos CF

1

11.19 03:00
RCD Espanyol logoRCD Espanyol

2

Elche logoElche

0

11.19 00:30
Real Zaragoza logoReal Zaragoza

0

SD Huesca logoSD Huesca

2

11.19 00:30
SD Amorebieta logoSD Amorebieta

2

Tenerife logoTenerife

0

thứ
CLB
Số trận
W/D/L
W/L
Điểm
1
Leganes logoLeganes
17
11/3/3
28/9
36
2
Real Valladolid logoReal Valladolid
17
10/2/5
22/18
32
3
Sporting Gijon logoSporting Gijon
17
9/5/3
25/13
32
4
RCD Espanyol logoRCD Espanyol
17
9/4/4
29/17
31
5
Eibar logoEibar
17
9/3/5
31/22
30
6
Racing de Ferrol logoRacing de Ferrol
17
7/7/3
20/17
28
7
Racing Santander logoRacing Santander
17
8/3/6
29/24
27
8
Elche CF logoElche CF
17
7/5/5
16/17
26
9
Levante logoLevante
17
6/6/5
21/22
24
10
Tenerife logoTenerife
17
7/3/7
15/16
24
11
Eldense logoEldense
17
6/5/6
22/24
23
12
Mirandes logoMirandes
17
6/4/7
27/28
22
13
Burgos CF logoBurgos CF
17
6/4/7
22/24
22
14
Real Zaragoza logoReal Zaragoza
17
6/4/7
16/17
22
15
Real Oviedo logoReal Oviedo
17
5/7/5
15/11
22
16
Albacete logoAlbacete
17
5/6/6
18/23
21
17
FC Andorra logoFC Andorra
17
5/3/9
15/22
18
18
Villarreal B logoVillarreal B
17
4/5/8
20/27
17
19
SD Huesca logoSD Huesca
17
3/7/7
11/15
16
20
SD Amorebieta logoSD Amorebieta
17
3/5/9
15/25
14
21
AD Alcorcon logoAD Alcorcon
17
3/5/9
16/29
14
22
FC Cartagena logoFC Cartagena
17
1/6/10
14/27
9
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy